tuta (3)
banner (1)
tuta (2)

samfur

Haɓaka da samar da samfuran kare muhalli

fiye>>

game da mu

Game da bayanin masana'anta

kamfani

abin da muke yi

Taizhou Rimzer Rubber & Plastic Co., Ltd. wani ɓangare ne na Rukunin Rimzer, wanda ya ƙware a kasuwancin marufi.An raba samfuranmu zuwa sassa huɗu: Seal Liners, PET Preforms, Drum Fittings da Aluminum gwangwani.

Muna sarrafa ingancin samfur ta hanyar daidaitaccen samarwa, amma samar da samfuran da aka keɓance.Kuna iya samun maganin marufi na tsayawa ɗaya daga Taizhou Rimzer.Maganganun mu sun fara ne tare da sauraron bukatunku, bincika yanayin kasuwa, amfani da ƙwarewar fasaha da haɓakawa koyaushe.

fiye>>
kara koyo

Wasikunmu, sabbin bayanai game da samfuranmu, labarai da tayi na musamman.

Danna don manual
  • Kwarewa

    Kwarewa

    Kwarewar R&D da ƙungiyar tallatawa

  • inganci

    inganci

    Daidaitaccen samarwa don sarrafa ingancin samfur

  • Kyakkyawan sabis

    Kyakkyawan sabis

    Cikakken tsarin sabis na tallace-tallace

aikace-aikace

Haɓaka da samar da samfuran kare muhalli

  • aikace-aikace01
  • aikace-aikace02
  • aikace-aikace03
  • aikace-aikace04

labarai

Haɓaka da samar da samfuran kare muhalli

labarai01

Me yasa Aluminum Foil Seal, da Yadda ake Magance Wannan Matsala

Aluminum foil gasket gabaɗaya an haɗa shi da kayan marufi kamar foil na aluminum da filastik, kuma yana ɗaya daga cikin kayan abinci na yau da kullun.A lokacin rufewa ...

Aluminum foil gasket-Mai gadin hatimin hular kwalba

A cikin rayuwar yau da kullun, muna amfani da kwalabe daban-daban don adana abinci, abubuwan sha, da dai sauransu, don tabbatar da rufe waɗannan kwalabe da kuma hana abinci da abin sha daga lalacewa, gaket na aluminum foil gaskets h...
fiye>>

Aluminum tsare gasket: cikakken hade da kore da m

Tare da ingantuwar yanayin rayuwar mutane, kulawar lafiyar abinci da kare muhalli shima yana karuwa.A kan wannan bangon, aluminum foil gaskets sun koma baya a hankali ...
fiye>>