shafi_banner

Labarai

Wasu ilmi game da PET kwalban preform allura gyare-gyare.

Shirye-shiryen kwalban kayan abinci na yau da kullun sune samfuran samfuran allura, mai sauƙin ɗauka, da yawa sanya daga filastik, tare da zane mai kyau da kuma rufi.Su ne matsakaicin samfur don kwalabe na filastik da ganga mai.Ƙarƙashin wani zafin jiki da matsa lamba, ƙirar tana cike da kayan aiki, kuma a ƙarƙashin sarrafa na'urar gyaran gyare-gyaren allura, ana sarrafa shi a cikin preform na kwalban tare da wani kauri da tsawo daidai da mold.Polyethylene terephthalate shine mafi mahimmancin nau'in polyester na thermoplastic.Sunan Ingilishi shine Polythylene terephthalate, wanda aka rage shi azaman PET ko PETP (wanda ake kira PET), wanda akafi sani da resin polyester.Yana da polymer condensation na terephthalic acid da ethylene glycol.Tare da PBT, ana kiransa gaba ɗaya thermoplastic polyester, ko cikakken polyester.PET farar fata ce mai ruwan madara ko rawaya mai tsananin kiristanci polymer tare da santsi mai haske.Yana da kyakkyawan juriya mai raɗaɗi, juriya ga gajiya, juriya juriya da kwanciyar hankali mai girma, ƙarancin lalacewa da tauri mai girma, kuma yana da mafi girman ƙarfi tsakanin thermoplastics;kyawawan kaddarorin rufin wutar lantarki, ƙananan zafin jiki ya shafa, amma ƙarancin juriya na corona.Mara guba, juriya yanayi, barga da sinadarai, ƙarancin sha ruwa, juriya ga raunin acid da kaushi.

Yawancin lokaci ana amfani da kwalabe na PET don marufi, kuma ana yawan tattara marufi a cikin yadudduka yayin sufuri ko kaya.A wannan lokacin, za mu yi la'akari da juriya na matsa lamba na mafi ƙasƙanci Layer.A lokacin gwajin gwajin kwalban PET, sanya kwalban PET akan faranti biyu na kwance na injin, fara injin kwalban PET na Suzhou Ou Instruments, kuma za a matsa matsin faranti biyu a wani takamaiman gudun gwaji.Lokacin lodawa, kayan aikin yana tsayawa ta atomatik kuma yana adana bayanai.Gwaji na yau da kullun na kwalabe na PET ya haɗa da gwajin kaurin bangon kwalabe, gwajin juriya, da gwajin buɗe bakin kwalba.Masana'antun PET suna da nasu sassan dubawa masu inganci.kwalabe na PET suna da ƙarfi mai ƙarfi kuma ana amfani da su sosai a cikin buƙatun yau da kullun, marufi na yau da kullun da sauran fannoni.Daga sarrafa ƙura zuwa injina da kayan aiki, suna da matuƙar zaɓe.Yana da sauƙi farawa amma yana da wuyar ƙwarewa.Ana sake sarrafa kayan kwalliyar PET ta hanyar gyare-gyaren gyare-gyare don samar da kwalabe na filastik, ciki har da kwalabe da ake amfani da su don shirya kayan shafawa, magani, kula da lafiya, abubuwan sha, ruwan ma'adinai, reagents, da dai sauransu. Wannan hanyar yin kwalban ana kiranta hanya mai matakai biyu, wato. Ana samar da preform ɗin kwalbar ta hanyar gyare-gyaren allura, sannan kuma Hanyar samar da kwalabe na filastik PET ta hanyar gyare-gyaren busa.


Lokacin aikawa: Nuwamba-14-2023